Tính năng:
1. Đèn sân vận động thể thao trong nhà của chúng tôi tiết kiệm năng lượng-, giúp người quản lý cơ sở tiết kiệm chi phí điện.
2. Với các giải pháp chiếu sáng có thể tùy chỉnh, Đèn sân vận động thể thao trong nhà của chúng tôi có thể được điều chỉnh để nâng cao hiệu suất thể thao tối ưu và trải nghiệm cho khán giả.
3. Đèn sân vận động thể thao trong nhà của chúng tôi cung cấp ánh sáng-lâu dài, chất lượng cao- giúp nâng cao sự an toàn và tầm nhìn cho người chơi cũng như người hâm mộ.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300 W / 400 W / 500 W |
| Điện áp đầu vào | AC 90 - 305 V 50/60 Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125 - 150 lm / w |
| CCT |
3000 K / 4000 K / 6500 K
|
| PF | > 0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ~ 50 độ |
| IP | IP 65 |
| Trình điều khiển dẫn đầu | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | 1-10V / DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Câu hỏi thường gặp:
Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
