Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu quả của việc sử dụng năng lượng. Vì đèn LED sử dụng điện ít hơn đáng kể so với các nguồn chiếu sáng truyền thống, các chủ sở hữu sân vận động có thể nhận ra tiết kiệm chi phí đáng kể trong suốt cuộc đời của sân vận động.
2. Vì đèn LED có tuổi thọ dài hơn, chúng yêu cầu ít bảo trì và thay thế thường xuyên hơn so với các tùy chọn ánh sáng thay thế.
3. Một bề mặt được chiếu sáng nhất quán và đặc biệt sáng. Độ sáng tăng cường của đèn LED có khả năng tăng cường khả năng hiển thị của người chơi và mang đến cho khán giả trải nghiệm xem tốt nhất có thể nói chung.
4. Thiết kế chống ánh sáng: Giảm số lượng giao thoa thị giác mà khán giả và vận động viên trải nghiệm.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 1000W |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 140lm/w |
| Góc chùm | 10 độ, 30 độ, 45 độ, 60 độ |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tài xế | Trình điều khiển bình thường hoặc người lái xe có nghĩa là |
| Tính năng | Flicker miễn phí |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | LED SMD 2835, Epistar, Samsung |
Hình ảnh chi tiết:


Cách sử dụng:


Tóm lại, đèn LED sân vận động là một lựa chọn tuyệt vời cho các địa điểm thể thao đương đại đang cố gắng cải thiện chất lượng chiếu sáng, hiệu quả năng lượng và trải nghiệm người dùng tổng thể. Điều này là do các đặc điểm và lợi ích độc đáo mà những ánh sáng này mang lại.
Công ty của chúng tôi:

