Tính năng:
1. Đèn sân bóng cung cấp ánh sáng mạnh mẽ giúp tăng khả năng quan sát của cầu thủ và trải nghiệm chung cho khán giả.
2. Những loại đèn hiệu suất cao này tiết kiệm năng lượng và tiết kiệm chi phí, đảm bảo độ sáng và tuổi thọ tối đa đồng thời giảm thiểu chi phí vận hành.
3. Đèn sân bóng chày được thiết kế chú trọng đến độ bền và độ tin cậy, phù hợp để sử dụng trong mọi điều kiện thời tiết và có thể chịu được sự khắc nghiệt khi sử dụng ngoài trời.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300W/400W/500W/600/800W/1000W |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 90-305V 5060Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125- 150lm/w |
| CCT |
3000K/4000K/6500K
|
| PF | >0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~ 50 độ |
| Địa chỉ IP | IP65 |
| Trình điều khiển đèn LED | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | Đèn LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể làm mờ | 1-10V/DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Sử dụng:



Chiếu sáng các trò chơi và sự kiện của bạn bằng đèn Ballpark mạnh mẽ và đáng tin cậy.
Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Thời gian giao hàng thế nào?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
