Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1
2. Trình điều khiển năng lượng hiệu quả cao trong đèn sân vận động bị cắt giảm khi sử dụng năng lượng và chi phí chạy.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 1000W |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 140lm/w |
| Góc chùm | 10 độ, 30 độ, 45 độ, 60 độ |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | LED SMD 2835, Epistar, Samsung |
Hình ảnh chi tiết:


Cách sử dụng:


Đèn sân vận động, cung cấp độ sáng cực độ, tính đồng nhất và ổn định, thường được sử dụng trong nhiều đấu trường thể thao, các sự kiện lớn và các tình huống bất thường.
Công ty của chúng tôi:

