
Đèn pha LED, đèn thể thao LED 300W–1200W và đèn sân vận động LED công suất cao. Nó sử dụng các thành phần nguồn sáng và nguồn điện hàng đầu để cung cấp khả năng hoạt động đáng tin cậy, lâu dài. Các kỹ thuật lắp đặt khác nhau có thể đáp ứng nhu cầu của các tình huống khác nhau.
-
Đặc trưng
Thiết kế mô-đun 300W-1200W
Góc chùm 25 độ / 40 độ / 60 độ
Vỏ nhôm đúc dày-
Thiết kế làm mát đối lưu nhiệt
Độ sáng cao 160Lm/W
Đèn LED Lumileds + trình điều khiển Meanwell IP67
Có nhiều phương pháp cài đặt khác nhau
Bóng vành tùy chọn
Đánh giá chống nước toàn bộ nhẹ theo tiêu chuẩn IP65
Bảo hành 5 năm
-
Đặc điểm kỹ thuật
| Công suất định mức | 1000W |
| Điện áp đầu vào | AC100-277V, 50/60Hz |
| PF: | >0.97 |
| Lớp IP: | IP66 |
| THD: | 10%(ở 230v, 50Hz) |
| chip LED | Đèn LED SMD5050 |
| Hiệu suất ánh sáng | 150-160LM/W |
| Nhiệt độ màu | 2700-7000k |
| CRI | >70Ra hoặc 80Ra |
| Góc chùm tia | 10 độ, 25 độ, 60 độ |
| Chất liệu thân máy | khuôn-đúc nhôm |
| Chất liệu ống kính | Ống kính máy tính |
| Màu sắc cơ thể | Đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -35 độ – 50 độ |
| Bảo hành | Bảo hành 5 năm |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
-
Thêm chi tiết






-
Ứng dụng

-
đóng gói

-
Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


