Mô tả
Gửi yêu cầu

Đặc trưng
150 lm/W là hiệu suất phát quang tối đa. Với thiết kế hộp trình điều khiển đặc biệt giúp tối đa hóa khả năng tản nhiệt và bảo trì, trình điều khiển Meanwell cải thiện hiệu suất. Có nhiều góc chùm tia khác nhau (10 độ, 25 độ, 45 độ và 60 độ) để mang lại sự phân tán ánh sáng tốt hơn, ổn định hơn. Có nắp đèn để giảm độ chói của ánh sáng. Độ sáng cao, lumen cao, không nhấp nháy, CRI vượt trội, CCT chính xác với khả năng xoay góc chính xác, có thể thay đổi
Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 1000W |
| Điện áp đầu vào | AC 100-277V 50/60Hz |
| Lumens | 150.000LM(150lm/w) |
| Nguồn sáng | SMD5050 |
| CRI | >70RA (tùy chọn Ra80) |
| KELVIN (CCT) | 3000K/4000K/5000K/5700K/6500K |
| Góc chùm tia | 10 độ /25 độ /60 độ |
| CÓ THỂ ĐIỀU CHỈNH | Không-có thể điều chỉnh độ sáng / Có thể điều chỉnh độ sáng |
| Sức mạnh của trình điều khiển | Meanwell |
| Hệ số công suất | >0.95 |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
Thêm chi tiết





Ứng dụng

đóng gói

Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


