Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
Bạn có thể chọn từ nhiều loại nhiệt độ màu khác nhau, bao gồm ánh sáng ấm áp, ánh sáng trung tính, ánh sáng lạnh và các loại khác.
Chỉ số kết xuất màu cao: Chỉ số kết xuất màu cao (CRI) biểu thị kết xuất màu chính xác.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000hours |
| Bảo hành | 5 năm |
| Khung bìa | Trắng & Bạc |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Thông tin chi tiết hơn:


Cách sử dụng:


