Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | IP44 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| Cri | >80ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| PF | >0.95 |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W/72W |
| Kích cỡ | 30*30/30*60/60*60/62*62/30*120/60*120cm |
Mô tả sản phẩm
1. Đèn LED sáng và tiết kiệm năng lượng
2. Hoạt động trên 220-277V cho một số lựa chọn cài đặt.
3. Cung cấp nhiệt độ màu 3700K ấm áp và dễ chịu
4. Công việc chỉ 18W điện, dẫn đến giảm chi phí năng lượng.
5. Thiết kế kiểu dáng đẹp và hiện đại giúp tăng cường thẩm mỹ của bất kỳ môi trường nào.



6. Công nghệ LED bền trong nhiều năm hoạt động đáng tin cậy
7. Đơn giản để cài đặt và duy trì để dễ sử dụng
8. Thích hợp cho cả công dụng kinh doanh và dân cư
9
Cách sử dụng
1. Nơi làm việc
2.Restroom
3. Nơi mua sắm

Sản xuất của chúng tôi

Đèn hoặc ánh sáng của chúng tôi đã được chứng nhận nhiều lần để chứng minh độ tin cậy và an toàn của nó và đã vượt qua một số thử nghiệm để đảm bảo chất lượng hạng nhất của nó. Chúng tôi muốn cung cấp cho người tiêu dùng hàng hóa lớn nhất với giá thấp nhất, do đó chúng tôi sẽ là đối tác lâu dài cho tất cả các nhu cầu chiếu sáng của bạn. Tin tưởng vào cam kết của chúng tôi về chất lượng và sự xuất sắc, và làm sáng khu vực của bạn với sự tự tin rằng đèn hoặc ánh sáng của chúng tôi sẽ tỏa sáng mạnh mẽ trong nhiều năm tới. Chọn chúng tôi làm nhà cung cấp giải pháp chiếu sáng đáng tin cậy của bạn và xem tác động mà sự xuất sắc và tay nghề có thể mang lại trong cuộc sống hàng ngày của bạn.
đội
Dịch vụ
