Tính năng sản phẩm:
1. Đèn panel rất thuận tiện để lắp đặt và vận hành vì chúng có nhiều tùy chọn lắp đặt, chẳng hạn như lắp âm tường hoặc gắn trần.
2. Đèn bảng khá hiệu quả trong việc bảo vệ sức khỏe của mắt vì chúng cung cấp ánh sáng đồng đều, nhẹ nhàng và không dễ bị chói.
3. Chất lượng chip Epistar: Tấm wafer có độ tinh khiết cao và công nghệ epit Wax tiên tiến, độ phân rã ánh sáng thấp, tuổi thọ lên tới 50.000 giờ.
Đặc điểm kỹ thuật:
| chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V xoay chiều |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
Thêm chi tiết:


Cách sử dụng:


Ngoài việc cung cấp đủ ánh sáng cơ bản trong phòng hội nghị, khán phòng và các không gian tương tự khác, đèn bảng có thể được sử dụng với hệ thống điều chỉnh độ sáng tinh vi để điều chỉnh độ sáng dựa trên các chế độ họp khác nhau, mang lại không gian họp sang trọng và ấm cúng.
