Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 10W 30W 50W 80W 100W 150W 200W 300W |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 150lm/w |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Vật liệu | ADC12 nhôm đúc |
| Tài xế | Trình điều khiển bình thường hoặc người lái xe có nghĩa là |
| Tính năng | Flicker miễn phí |
Mô tả sản phẩm

1. Được thiết kế để cung cấp ánh sáng rực rỡ và hiệu quả cho các khu vực bên ngoài, IP không thấm nước 67 3500 K Đèn lũ ngoài trời LED
2. IP67, đèn lũ này chống lại nước và bụi, vì vậy nó rất tuyệt để sử dụng trong mọi thời tiết.
3.Deal Đối với các bữa tiệc ngoài trời và lễ kỷ niệm, nhiệt độ màu 3500K của đèn LED sẽ tạo ra một ánh sáng ấm áp và hấp dẫn.
Cách sử dụng
1. Các trang web xây dựng
2.Street
3.Square
4. mặt đất

Công ty chúng tôi

Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei.
Cung cấp dịch vụ xuất sắc cho khách hàng của chúng tôi là mục tiêu của công ty chúng tôi. Chúng tôi rất vui khi trả lời các câu hỏi của khách hàng nhanh chóng và đúng đắn. Nhân viên của chúng tôi luôn sẵn sàng giúp đỡ và xử lý mọi vấn đề hoặc yêu cầu có thể đưa ra. Cam kết của chúng tôi đối với sự hài lòng của khách hàng đảm bảo rằng nhu cầu của bạn sẽ được giải quyết cẩn thận và nhanh chóng. Chúng tôi muốn đảm bảo mọi liên hệ với doanh nghiệp của chúng tôi đều khiến bạn cảm thấy được đánh giá cao và được nghe. Nhân viên của chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ cho dù bạn có một cuộc điều tra sản phẩm hay một đơn đặt hàng cần chú ý. Nhận xét của bạn rất quan trọng đối với chúng tôi; Chúng tôi làm việc để luôn nâng cao dịch vụ của chúng tôi để hỗ trợ bạn tốt hơn. Chọn doanh nghiệp của chúng tôi cho dịch vụ đặc biệt và trải nghiệm khách hàng vượt quá mong đợi. Chúng tôi mong muốn giúp bạn và vượt lên trên.
