Mô tả sản phẩm
Một thiết bị chiếu sáng LED ngoài trời có khả năng phân tán ánh sáng hoàn hảo và thiết kế nhỏ gọn. Mục tiêu thiết kế của nó là chiếu sáng có độ sáng-cao với tính đồng nhất, chống-lóa, hiệu quả và tính thẩm mỹ. Đèn hộp đựng giày LED hoạt động tốt hơn đèn pha trong các sơ đồ chiếu sáng bãi đậu xe thương mại. Khả năng điều khiển quang học chính xác của nó giúp cải thiện chất lượng ánh sáng, sự thoải mái về thị giác và hiệu quả sử dụng năng lượng, khiến nó trở thành giải pháp chiếu sáng được lựa chọn cho các tòa nhà xanh và thông minh hiện đại.

1.Siêu sáng 3030 SMD, siêu sáng lên tới 150lm/w; suy giảm lumen thấp hơn
Thiết kế 2.IP65, bộ tản nhiệt bằng nhôm chất lượng hàng đầu, khả năng tản nhiệt tuyệt vời, tuổi thọ cao hơn.
3. Nhôm đúc chất lượng cao, thân máy chắc chắn hơn.
4.Photocell và cảm biến chuyển động là tùy chọn.
Các sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật
| Công suất định mức | 300W |
| Điện áp đầu vào | AC100-277V, 50/60Hz;0,37A(ở 220v); 347v/480v cho tùy chọn |
| PF: | >0.97 |
| Lớp IP: | IP66 |
| chip LED | Đèn LED SMD3030 |
| Hiệu quả ánh sáng | 140-150lm/w |
| Nhiệt độ màu | 2700-7000k |
| CRI | >70Ra hoặc 80Ra |
Sản phẩm Deđuôi




Các sản phẩmỨng dụng
Bãi đậu xe và nhà để xe ngầm: Đây là những khu vực ứng dụng quan trọng nhất, được sử dụng để chiếu sáng làn đường và chỗ đỗ xe.
Bãi đỗ xe ngoài trời: Được lắp đặt trên các cột đèn, cung cấp ánh sáng cho khu vực đỗ xe thoáng.
Trần trạm xăng: Yêu cầu ánh sáng đồng đều và không chói-.
Nhà xưởng và kho hậu cần: Khu vực trong nhà cần ánh sáng đồng đều và rộng rãi.
Nhà thi đấu, trung tâm triển lãm: Chiếu sáng cho bãi đỗ xe liền kề hoặc lối đi nội bộ.

Công ty của chúng tôi



