Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu quả năng lượng: Đèn lũ LED 50W sử dụng ít năng lượng hơn đèn halogen, giảm chi phí năng lượng và tác động carbon.
2. Độ sáng cao: Những đèn lũ chiếu sáng các khu vực rộng với ánh sáng phù hợp, rực rỡ trong khi sử dụng ít năng lượng.
3.
4. Xây dựng bền: Những đèn lũ này có thể chịu được mưa, tuyết và bụi.
5. Góc điều chỉnh: Đèn LED có thể dễ dàng điều chỉnh để chiếu sáng trực tiếp khi cần thiết, làm cho chúng phù hợp cho nhiều ứng dụng chiếu sáng ngoài trời.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 30W 50W 80W 100W 150W 200W 300W |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Vật liệu | ADC12 nhôm đúc |
| Tài xế | Trình điều khiển bình thường hoặc người lái xe có nghĩa là |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | Epistar 2835 LED Chip, Philips 3030 LED Chip |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

1. Ánh sáng an ninh ngoài trời: Đèn LED 50W LED cải thiện an ninh và khả năng hiển thị sau khi tối ở đường lái xe, sân và bãi đỗ xe.
2. Ánh sáng cảnh quan: Những đèn lũ làm nổi bật cây, vườn và các tòa nhà ngoài trời, nâng cao các thiết lập ngoài trời.
3. Ánh sáng trường thể thao: Đèn LED Lồng đèn chiếu sáng các sân thể thao và sân vận động với độ sáng và độ bao phủ cao, đảm bảo tầm nhìn của người chơi và khán giả.
4. Những đèn lũ này không thể thời tiết và tuyệt vời cho các trang web làm việc chiếu sáng vào ban đêm, cải thiện sự an toàn và năng suất.
5. Ánh sáng sự kiện: Đèn LID Lũ Tăng cường tâm trạng và lôi kéo mọi người tại các buổi hòa nhạc ngoài trời, lễ hội và đám cưới.
Câu hỏi thường gặp:
1. Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi không phải từ các nhà cung cấp khác?
Công việc kinh doanh của chúng tôi được thành lập vào năm 2010 và các dịch vụ chính của chúng tôi là các sản phẩm LED trong nhà và ngoài trời như đèn ống LED, tấm LED, đèn Batten LED, đèn LED Flood, đèn đường LED và đèn y tế LED. Tất cả các sản phẩm này đã được chứng nhận đầy đủ bởi ETL DLC TUV SAA ISO CB.
2. Làm thế nào chúng ta có thể đảm bảo chất lượng?
Trước khi sản xuất hàng loạt, luôn có một mẫu tiền sản xuất; Trước khi giao hàng, luôn có một cuộc kiểm tra cuối cùng;
3. Chúng ta là ai?
Kể từ năm 2010, chúng tôi đã bán các sản phẩm cho Tây Âu (30,00%), Bắc Mỹ (25,00%), Bắc Âu (14,0%), Nam Âu (5,00%), Trung Mỹ (5,00%), thị trường trong nước (3,00%), Đông Nam Á (3,00%), Đông Âu (3,00%). Chúng tôi có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc. Nhìn chung có 101 đến 200 nhân viên làm việc tại nơi làm việc của chúng tôi.
