Mô tả sản phẩm
Chiếc đèn đường này có "hình hộp" giống như hộp giày hình chữ nhật. Thiết bị chiếu sáng bên ngoài này phù hợp cho đường bộ, quảng trường và bãi đỗ xe.
Đèn đường kiểu hộp đựng giày-có thiết kế đơn giản, không giống như các loại đèn-kiểu cũ có tay đèn trang trí công phu và đầu đèn hình bóng đèn-. Chúng chiếu sáng mặt đất một cách hiệu quả và đồng đều bằng cách sử dụng thân đèn và giá đỡ hình chữ nhật.

Các sản phẩmĐặc trưng
1.Bên ngoài, đèn LED điện 300W giống như người bảo vệ địa phương. Khi đèn sáng, nó cung cấp 36000lm. Ánh sáng rực rỡ chiếu sáng đường về nhà và chào đón bạn trở lại.
2. Đèn đường ngoài trời cho bãi sẽ tự động sáng vào ban đêm và tắt vào ban ngày, giúp bạn tiết kiệm 40% hóa đơn tiền điện và tiết kiệm năng lượng cho đất nước và toàn hành tinh.
Các sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật
| PFC: | >0.9 |
| Quyền lực: | 300W |
| CCT: | 5000K |
| CRI: | 80Ra |
| Hiệu quả hệ thống: | 120lm/w |
| Hiệu suất Lumen: | 36000Lm |
| Điện áp đầu vào: | AC 100-277V |
| Gắn kết: | Giá đỡ trượt có thể điều chỉnh 180 độ |
| Đánh giá chống thấm nước: | IP65 không thấm nước |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm đúc |
| Công suất tương đương: | Kim loại 1000 Watt-Halide |
Sản phẩm Deđuôi
Một hệ thống quang học đồng nhất, hiệu quả
Lợi ích chính: Bên trong đèn có thiết kế quang học phức tạp, chẳng hạn như gương phản xạ và thấu kính, để điều khiển chính xác và chiếu ánh sáng đồng đều lên mặt đường.
Tác dụng: Tránh ánh sáng-và-màu tối của đèn đường tiêu chuẩn. Cung cấp ánh sáng rộng, đồng nhất để tránh mệt mỏi thị giác và cải thiện sự an toàn.
Chiếu sáng-hiệu suất cao và tiết kiệm năng lượng
Do hiệu suất phát sáng cao (130-180 lumen mỗi watt), chip LED chất lượng cao tạo ra nhiều ánh sáng hơn với ít điện năng hơn.
Mức tiết kiệm năng lượng có thể vượt quá 50% so với-đèn halogen kim loại và natri áp suất cao.
Tản nhiệt vượt trội
Nhôm-đúc khuôn, chất dẫn nhiệt tốt, được sử dụng cho thân đèn. Tản nhiệt rất lớn để giữ cho chip LED ở nhiệt độ phù hợp.
Lợi ích: Tăng tuổi thọ bóng đèn (thường là 50.000 đến 100.000 giờ) và làm chậm sự suy giảm ánh sáng.
Bảo mật cao
Cần có hệ thống chiếu sáng ngoài trời có khả năng chống gió, mưa và{0}}bụi. Đèn đường-hộp giày có cấp độ IP65/IP66 trở lên.
IP65: Chống bụi-, chặn tất cả các tia nước áp suất thấp-.
IP66: Chống bụi-, chặn tia nước phun mạnh từ mọi hướng.
Nó hoạt động đáng tin cậy trong các tình huống thời tiết bất lợi và bền bỉ và kiên cường.
Vật liệu vỏ và xử lý bề mặt chống lại bức xạ UV, ăn mòn và sương muối và thích ứng với các tình huống khó khăn.




Các sản phẩmỨng dụng
Đường chính, đường phụ và đường nhánh của thành phố
Đường cao tốc, đường hầm, cầu
Quảng trường lớn, sân vận động, công viên
Bãi đậu xe, nhà ga hàng hóa, cụm nhà máy
Đường nội bộ trong khu dân cư, khuôn viên trường học

Công ty của chúng tôi



