
Đặc trưng
1.Đèn pha này có khả năng tản nhiệt vượt trội và bao gồm-chip LED chất lượng cao.
2.Với chứng nhận IP65 và góc chùm 90 độ, đèn chiếu phù hợp với nhiều ứng dụng lớn, trong nhà và ngoài trời ẩm ướt, bao gồm trạm xăng, nhà kho, sân bãi, nhà kho, nhà để xe, cửa hàng và các địa điểm công nghiệp và thương mại khác.
Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 100W |
| Đầu ra Lumen | 12000lm |
| Hiệu suất phát sáng | 120lm/w |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700-6500K |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | Ra>80 |
| Góc chùm tia θ/2 | 15/30/60/90/120/140*70/70*150/150*80/50*140/140*140 độ |
| Điện áp đầu vào | 220-240/100-240VAC |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Hệ số công suất | >0.9 |
Thêm chi tiết




Ứng dụng
Đèn pha LED siêu mỏng 80W được sử dụng rộng rãi cho các đại lý ô tô, công viên thể thao dành cho thanh thiếu niên, sân tập gôn, mặt tiền và mặt tiền khu vực chung, chiếu sáng cảnh quan, địa điểm công cộng, chiếu sáng khu bán lẻ và chiếu sáng khu dân cư phức hợp, nhiều ứng dụng ngoài trời,

Công ty của chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là nhà sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED có uy tín, bao gồm việc thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm-công nghệ cao. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Địa chỉ
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc


