Tính năng sản phẩm:
1. Chất liệu: Nhôm đúc có độ tinh khiết cao với khả năng chống ăn mòn và chống nứt tuyệt vời. Mặt nạ kính cường lực, truyền sáng tốt, độ phản xạ cao.
2. Nguồn sáng LED: Chip LED có lumen cao có hiệu ứng ánh sáng ổn định, không có ánh sáng hoạt nghiệm và độ sáng lâu hơn. Bộ nguồn ổ đĩa chuyên dụng LED, điện áp: AC85-265V.
3. Chống nước theo tiêu chuẩn IP65: Khả năng chống bụi và nước mạnh mẽ có thể ngăn bụi và giọt nước từ thế giới bên ngoài, đồng thời nó cũng có thể ngăn ngâm nước trong thời gian ngắn. Nhưng hãy cẩn thận đừng ngâm trong nước trong một thời gian dài.
| Quyền lực | 30W 40W 50W 60W |
| góc chùm | 60 độ, 90 độ, 120 độ |
| Đánh giá IP | IP65 |
| PF | Lớn hơn hoặc bằng 0.97 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -45 độ ~80 độ |
| Vật liệu | Nhôm đúc chống cháy nổ |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V |
| Nhiệt độ màu | 2700-6500K |
Hình ảnh chi tiết:







