Tính năng:
- Đèn chống cháy nổ hàng hải nhằm mục đích cung cấp ánh sáng đáng tin cậy trong những tình huống khó khăn, đảm bảo an toàn và hiệu quả cho các hoạt động hàng hải.
- Với thiết kế chắc chắn và khả năng chống sốc, rung và ăn mòn, Đèn chống cháy nổ hàng hải là giải pháp thay thế-hiệu quả về mặt chi phí để sử dụng lâu dài-trong các ứng dụng hàng hải.
- Chất lượng và hiệu suất vượt trội khiến Đèn chống cháy nổ hàng hải trở thành lựa chọn tuyệt vời cho nhu cầu chiếu sáng hàng hải, cho phép người vận hành vận hành một cách tự tin và an tâm.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700 k-6500 k |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-305V |
| Bộ điều chỉnh độ sáng | KHÔNG |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Xếp hạng IP | IP 66 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | Vụ nổ |
| Quyền lực | 100 W - 300 W |
| Màu sắc | Khung màu vàng |
| Hiệu suất phát sáng(I/W) | 120 lm/w |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
