Mô tả
Gửi yêu cầu

Toàn bộ đèn thông qua thiết kế cấu trúc phân phối không khí và tản nhiệt;
Bộ tản nhiệt sử dụng vật liệu nhôm hợp kim ADC12 đặc biệt để đúc khuôn, được hình thành
bằng phương pháp đúc áp lực cao, có độ bền cao, dẫn nhiệt nhanh và tỏa nhiệt mạnh
tản mát; Sử dụng mỡ silicon có độ dẫn nhiệt là 3.0, có thể dẫn nhiệt nhanh hơn.
THUỘC TÍNH
| Chất liệu thân đèn | Hợp kim nhôm |
| Đánh giá IP | IP66 |
| Loại cơ sở | ống/giá đỡ |
| khu vực chiếu xạ | 15-30m² |
| Điện áp đầu vào | AC90~305, DC24V |
| Quyền lực | 60W-200W |
| Nhiệt độ màu | 2700K~6500K |
| màu phát quang | Trắng mát |
| Nhãn hiệu chip LED | Cree |
| chứng nhận | CE, RoHS, Atex |
| Hiệu suất phát sáng của đèn LED | 130lm/W |
| dấu cũ | Ví dụ: D II B T5% 2f DIP A20 Ta% 2c T5 |
| Lớp chống ăn mòn | wf2 |
| góc chùm | 120 độ |
| Công suất định mức | 60W/80/W100/W120W/150W/160W/180W/200W |
| CRI | >85 |
| Lớp IP | IP66 |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT











