Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Sản phẩm chiếu sáng chống cháy của chúng tôi được thiết kế để chịu được ngay cả những môi trường khắc nghiệt và nguy hiểm nhất.
2. Với các tính năng tiên tiến như khả năng chống ăn mòn và chống cháy nổ, giải pháp chiếu sáng của chúng tôi mang lại độ bền và tuổi thọ vô song.
3. Sản phẩm chiếu sáng chống cháy của chúng tôi mang lại sự an toàn và độ tin cậy vô song, giúp bảo vệ nhóm và tài sản của bạn ngay cả trong những môi trường làm việc đầy thách thức nhất.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700k-6500k |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 100-305V |
| mờ hơn | KHÔNG |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tuổi thọ làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | Vụ nổ |
| Quyền lực | 100W-300W |
| Màu sắc | Khung màu vàng |
| Hiệu suất phát sáng (I/W) | 120lm/w |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:

Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Thời gian giao hàng thế nào?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
