Tính năng:
1. Đèn chống cháy được thiết kế để chịu được nhiệt độ và ngọn lửa cực cao, lý tưởng để sử dụng trong môi trường nguy hiểm.
2. Với kết cấu chắc chắn và bền bỉ, đèn này bảo vệ 100% trước nguy cơ cháy nổ, giúp bạn yên tâm khi làm việc trong điều kiện nguy hiểm.
3. Cho dù bạn đang làm việc trong ngành dầu khí hay bất kỳ môi trường-có rủi ro cao nào khác, đèn chống cháy là lựa chọn hoàn hảo để đảm bảo an toàn và tối đa hóa năng suất của bạn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700k-6500k |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-305V |
| Bộ điều chỉnh độ sáng | KHÔNG |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra) | > 80 |
| Xếp hạng IP | IP 66 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | Vụ nổ |
| Quyền lực | 100W-300W |
| Màu sắc | Khung màu vàng |
| Hiệu suất phát sáng(I/W) | 120 lm/w |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:

Chiếu sáng không gian làm việc của bạn một cách dễ dàng và hiệu quả bằng đèn chống cháy của chúng tôi.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Câu hỏi thường gặp:
Điều gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
