Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Giảm 80% điện năng sử dụng so với đèn đường truyền thống, đèn natri cao áp và đèn halogen kim loại. Trình điều khiển bên trong dễ dàng cài đặt và sử dụng.
2. Thích hợp cho chiếu sáng thuyền. Làm việc với độ bền và khả năng chống rung tuyệt vời, không dễ bị phá hủy.
| Vôn | AC100V~240V 50HZ/60HZ |
| Quyền lực | 100W |
| thông lượng phát sáng | 10000lm |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| ra | Lớn hơn hoặc bằng 85 |
| nhiệt độ môi trường | -20 độ ~ cộng thêm 45 độ |
| cuộc sống nguồn sáng | Lớn hơn hoặc bằng 50000 giờ |
| chiếu sáng | DẪN ĐẾN |
| Đường kính ngoài của cáp | 10mm~12mm |
| Vật liệu | nhôm hàng không |
| lớp bảo vệ | IP66 |
| phương pháp điều chỉnh | Sân 45 độ |
Hình ảnh chi tiết:





