Tính năng sản phẩm:
1. Các đèn chống cháy nổ LED này có khả năng chống nước, chống bụi và chống ẩm theo tiêu chuẩn IP66, với khả năng chống sét lan truyền 10kv và hoạt động trơn tru trong thời tiết xấu. Ngoài ra, chúng cung cấp ánh sáng liên tục ở một loạt các vị trí nguy hiểm. Đèn chống cháy nổ LED thân thiện với môi trường của chúng tôi phát ra ánh sáng dịu nhẹ, liên tục mà không có bất kỳ bức xạ thủy ngân, tia cực tím hoặc tia hồng ngoại nào trong chùm tia, giúp mang lại năng suất tuyệt vời cho người lao động.
2. 5-năm bảo hành đối với lỗi sản xuất: Những đèn LED chống cháy nổ này có công nghệ chiếu sáng trạng thái rắn mới nhất. Ngoài ra, chúng cần ít bảo trì hơn và hoạt động hiệu quả hơn.
| oát | 50w/100w/150w/200w |
| quang thông | >120LM/W |
| CCT | 2700K~6500K |
| PF | >0.95 |
| Vôn | AC100V~240V 50HZ/60HZ |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| ra | Lớn hơn hoặc bằng 85 |
| nhiệt độ môi trường | -20 độ ~ cộng thêm 45 độ |
| cuộc sống nguồn sáng | Lớn hơn hoặc bằng 50000 giờ |
| Ứng dụng | Trạm xăng, Mỏ dầu, Công nghiệp hóa chất, Nhà máy điện, Khu vực sơn, Điều kiện ẩm ướt |
Hình ảnh chi tiết:






