Tính năng:
1. Đèn chống bụi-được thiết kế để giữ cho môi trường của bạn sạch sẽ và gọn gàng bằng cách ngăn ngừa bụi tích tụ.
2. Với tính năng chống bụi-mạnh mẽ, chiếc đèn này hoàn hảo để sử dụng trong môi trường công nghiệp hoặc bất kỳ không gian nào cần vệ sinh ở mức tối thiểu.
3. Thiết kế kiểu dáng đẹp và hiện đại của đèn không chỉ mang tính thẩm mỹ mà còn có tính ứng dụng cao trong việc ngăn bụi.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700k-6500k |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-305V |
| Bộ điều chỉnh độ sáng | KHÔNG |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra) | > 80 |
| Xếp hạng IP | IP 66 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | Vụ nổ |
| Quyền lực | 100W-300W |
| Màu sắc | Khung màu vàng |
| Hiệu suất phát sáng (I/W) | 120 lm/w |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Câu hỏi thường gặp:
Điều gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
