Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Đèn chống nổ khi khoan được thiết kế để chịu được điều kiện khắc nghiệt và đảm bảo môi trường làm việc an toàn cho người lao động.
2. Đèn cung cấp độ chiếu sáng mạnh mẽ, giúp người lao động thực hiện nhiệm vụ một cách dễ dàng và hiệu quả.
3. Được làm từ vật liệu chất lượng cao, Đèn chống nổ khoan được thiết kế để sử dụng trong nhiều năm, giúp giảm chi phí bảo trì và thay thế.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700k-6500k |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 100-305V |
| mờ hơn | KHÔNG |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tuổi thọ làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | Vụ nổ |
| Quyền lực | 100W-300W |
| Màu sắc | Khung màu vàng |
| Hiệu suất phát sáng (I/W) | 120lm/w |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:

Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Thời gian giao hàng thế nào?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
