Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Tuổi thọ cao và tản nhiệt tốt.
2. chất lượng tuyệt vời, công suất lớn và lumen cao.
3. Tiết kiệm năng lượng hơn 80 phần trăm so với đèn thông thường.
| Quyền lực | 30W 40W 50W 60W |
| góc chùm | 60 độ, 90 độ, 120 độ |
| Đánh giá IP | IP65 |
| PF | Lớn hơn hoặc bằng 0.97 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -45 độ ~80 độ |
| Vật liệu | Nhôm đúc chống cháy nổ |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V |
| Nhiệt độ màu | 2700-6500K |
Hình ảnh chi tiết:







