Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng: Đèn pha thuyền có thể phát ra tới 10.000 lumen ánh sáng, đủ để chiếu sáng một khu vực rộng lớn trên mặt nước.
2. Độ bền: Đèn pha thuyền được chế tạo để sử dụng lâu dài, với kết cấu chắc chắn và bền bỉ có thể chịu được va đập, rung động và sử dụng thô bạo.
3. Tùy chọn lắp đặt: Đèn pha thuyền có thể lắp theo nhiều cách khác nhau, bao gồm trên lan can, boong, cabin hoặc thậm chí trên tháp.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700k-6500k |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 100-305V |
| mờ hơn | KHÔNG |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tuổi thọ làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | đèn pha chống cháy nổ |
| Quyền lực | 100W-300W |
| Màu sắc | Bìa vàng |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120lm/w |
Hình ảnh chi tiết:


Đèn pha thuyền, đúng như tên gọi, là thiết bị chiếu sáng công suất cao phát ra ánh sáng theo chùm tia góc rộng. Chúng thường bao gồm bóng đèn LED hoặc bóng đèn halogen được bọc trong vỏ chống thấm nước, chống ăn mòn, cho phép chịu được môi trường biển khắc nghiệt.
Cách sử dụng:


1. Điều hướng: Đèn pha thuyền có thể được sử dụng để chiếu sáng phao và các thiết bị hỗ trợ điều hướng khác, do đó giúp điều hướng dễ dàng hơn trong điều kiện ánh sáng yếu.
2. Câu cá: Đèn pha thuyền có thể được sử dụng để thu hút cá mồi, từ đó thu hút các loại cá lớn hơn, giúp việc câu cá vào ban đêm dễ dàng hơn.
3. An toàn: Đèn pha thuyền có thể được sử dụng để tăng cường an toàn trên mặt nước bằng cách chiếu sáng mọi chướng ngại vật hoặc thuyền khác ở gần.
4. Thể thao dưới nước: Đèn pha thuyền có thể được sử dụng để chiếu sáng khu vực lướt ván hoặc trượt nước, giúp mọi người có thể tận hưởng các môn thể thao dưới nước ngay cả vào ban đêm.
Đóng gói và giao hàng:

