
Mô tả Sản phẩm
1. Thiết kế nhỏ, trọng lượng nhẹ và vỏ nhôm có chất lượng vượt trội
2.Chứng nhận ATEX và IECEX, phù hợp với Vùng 1 và 2, Vùng 21 và 22
3.Phạm vi hoạt động nằm trong khoảng -40 độ và cộng thêm 55 độ.
4. Đảm bảo an toàn lâu dài bằng dây an toàn bằng thép không gỉ.
chi tiết cần thiết
| Kiểu | đèn pha |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| phạm vi quang thông | 15120 phát quang |
| Vật liệu | Nhôm đúc ADC12 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 độ đến cộng 55 độ |
| đánh giá tần suất | 50/60Hz |
| đánh giá điện áp | 100 - 277 VAC |
| đánh giá sức mạnh | 135 W |
| giấy chứng nhận | UL844, ATEX, IECEx, DLC, LCIE, CE, RoHS |
| Xếp hạng nguy hiểm |
Hạng I, Phân khu 1, Nhóm C & D Hạng I, Hạng 2, Nhóm A, B, C & D Hạng II, Hạng 1 & 2, Nhóm E, F & G Hạng III II 2 G Ex emb IIC T6 Gb II 2 D Ex tb IIIC T80 độ Db IP66 Khu 1 & 2 Khu 21 & 22 |
| CCT | 5000 K |
| CRI | 80 |
| Lumen mỗi watt | 112lm/W |
| Đánh giá IP | IP66 |
Nhiều hình hơn:



Ứng dụng

Câu hỏi thường gặp
Q: Điều khoản thanh toán là gì?
A: LC trả ngay, trả trước 30% TT, 70% TT trước khi giao hàng.
Q: Thị trường chính của bạn?
Trả lời: Chúng tôi xuất khẩu sang nhiều quốc gia như Mỹ, Anh, Đức, Pháp, Úc, Ả Rập Saudi, UAE, v.v.
Q: Làm thế nào để đối phó với lỗi?
Trả lời: Nói chung, các sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, tỷ lệ lỗi nhỏ hơn 0.2 phần trăm.
Q: Bạn có đảm bảo cho các sản phẩm không?
Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 5 năm cho tất cả các sản phẩm của mình.
