Tính năng sản phẩm:
1. Chiếu sáng cường độ cao: những loại đèn này phát ra chùm sáng mạnh có thể bao phủ một khu vực rộng lớn. Chúng có thể phát ra tới 1000 lumen ánh sáng, rất quan trọng để tìm đường trong vùng nước tối.
2. Được chế tạo để tồn tại trong thời tiết xấu: Đèn pha biển 12v được chế tạo để tồn tại trong môi trường biển khắc nghiệt. Hầu hết thời gian, chúng được làm bằng vật liệu không gỉ và cấp độ IP của chúng cho thấy khả năng chống bụi và nước tốt như thế nào.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700k-6500k |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 100-305V |
| mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tuổi thọ làm việc (Giờ) | 50000 |
| Tên sản phẩm | đèn pha chống cháy nổ |
| Quyền lực | 100W-300W |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120 |
Hình ảnh chi tiết:


Trong đèn pha tàu biển 12v, đèn rất sáng và được thiết kế để sử dụng trên thuyền. Chúng được thiết kế để phát ra ánh sáng mạnh trong điều kiện biển động, nơi bóng tối và thời tiết xấu có thể khiến việc nhìn thấy trở nên khó khăn. Những đèn này thường được gắn vào boong hoặc cabin của thuyền và chúng có thể được điều khiển bằng hệ thống điện 12v của thuyền.
Cách sử dụng:


- Đối với việc điều hướng, đèn pha tàu biển 12v có thể được sử dụng để chiếu sáng đường đi của thuyền khi đi qua vùng nước tối. Ngoài ra, chúng có thể giúp bạn nhìn thấy những thứ có thể nguy hiểm, như đá và rác thải khác.
- Những chiếc đèn này có thể thu hút cá vào thuyền, giúp bạn dễ dàng bắt được cá vào ban đêm.
- An toàn: Kẻ trộm và những kẻ xâm nhập khác ít có khả năng nhắm vào những chiếc thuyền được chiếu sáng tốt. Đèn pha tàu biển 12v có thể giúp khu vực xung quanh thuyền an toàn hơn bằng cách chiếu sáng vào đó.
- Sự thoải mái: Những chiếc đèn này có thể làm cho cabin thuyền ấm cúng và sáng sủa hơn, điều này tốt hơn cho những người đang đi thuyền.
Đóng gói và giao hàng:

