
Tính năng:
● Very good colour rendering of Ra>90 /Cri90
● Lớp bảo vệ IP44 cho khu vực ẩm ướt
● Có thể điều chỉnh độ sáng thông qua bộ điều chỉnh độ sáng theo pha
● Bảo hành 5 năm của nhà sản xuất* Bảo hành của nhà sản xuất - 5 năm
● Màu trắng ấm rất dễ chịu 3000K hoặc 4000K
● Tuổi thọ dài 40,000 giờ
Sự chỉ rõ:
| Danh mục sản phẩm: | Đèn LED âm trần |
| nhiệt độ màu: | 3000k (Kelvin)4000 Kelvin |
| quang thông: | 1517 lumen |
| màu sắc: | Trắng |
| góc chùm: | 110 độ |
| điều chỉnh độ sáng: | Có Triac điều chỉnh độ sáng |
| đường kính/kích thước lỗ: | tối đa 160mm152mm |
| tiêu thụ điện năng: | 15 watt |
| hoàn màu (CRI): | Ra>90 |
| Ứng dụng: | văn phòng / bán lẻ / công ty dịch vụ |
| vòng đời trung bình: | 40.000 giờ |
| lớp hiệu quả năng lượng: | A |
| tiêu thụ mỗi 1000 giờ: | 15 kWh |
| đường kính (biện pháp bên ngoài): | 180mm |
| màu nhà ở: | Trắng |
| Lớp IP: | IP44 |
| Nguồn cấp: | 230V 50/60 Hz ( 220V - 250V) |
| sự bảo đảm: | quy định pháp luật tiêu chuẩn áp dụng |
| Thông tin thêm: | 5 Jahre Herstellergarantie |
| Không nhấp nháy / không nhấp nháy: | Đúng |
Sự miêu tả:
Đèn led âm trần ấm áp có 2 màu ánh sáng khác nhau. Màu trắng ấm 3000K tiêu chuẩn và màu trắng trung tính 4000K dành cho văn phòng, cửa hàng hoặc hành lang. Cả hai kiểu máy đều có thể điều chỉnh độ sáng thông qua bộ điều chỉnh độ sáng LED tiêu chuẩn để điều chỉnh độ sáng theo pha/làm mờ pha cạnh sau. Do đèn LED Samsung® chất lượng cao và nguồn điện tốt, nhà sản xuất bảo hành 5-năm cho đèn chiếu âm LED này.
Hình ảnh sản phẩm:




Tư vấn:
Bạn có thắc mắc về bộ đèn LED âm trần của chúng tôi hoặc thời gian giao hàng của các phiên bản đặc biệt không? Là người quản lý năng lượng kỹ thuật, hiệu quả là công việc kinh doanh của chúng tôi. Chúng tôi sẽ sẵn lòng tư vấn cho bạn!

