Giới thiệu

Tính năng sản phẩm
1. Cài đặt dễ dàng: Đèn Batten LED có một phạm vi chiều dài, từ vài inch đến nhiều feet và dễ dàng cài đặt. Ngoài ra, giá đỡ được bao gồm, và cài đặt nhanh chóng và đơn giản.
2. Thân thiện với môi trường: Đèn Batten LED tạo ra lượng khí thải nhà kính ít hơn do mức tiêu thụ năng lượng thấp hơn. Chúng là một lựa chọn ánh sáng an toàn hơn và thân thiện với môi trường hơn vì chúng không chứa bất kỳ chất nguy hiểm nào như thủy ngân.
3. Phát xạ nhiệt thấp: So với các ống huỳnh quang truyền thống, đèn batten LED phát ra tương đối ít nhiệt, khiến chúng trở thành một lựa chọn ánh sáng an toàn hơn. Trong những tháng nóng, họ cũng giúp giảm bớt căng thẳng cho các hệ thống làm mát.
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 20W 30W 40W 60W |
| Góc chùm | 120 độ |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | 80-83RA hoặc 95-98RA |
| Hỗ trợ mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Điện áp đầu vào (W) | AC 85- -265 V, AC100-277, 12V DC, 24V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
Cách sử dụng

Máy móc lớn và thiết bị nặng là phổ biến trong các địa điểm công nghiệp. Do đó, bạn có thể gặp tai nạn nếu bạn mắc một lỗi! Độ sáng đáng chú ý của đèn LED có thể làm tăng sự an toàn vì nó mang lại cho mọi người đủ tầm nhìn.
Công ty chúng tôi

