Tính năng sản phẩm:
1. Công nghệ không nhấp nháy mang lại ánh sáng an toàn và dễ chịu
2. Tiết kiệm điện, tiết kiệm điện tới 70% so với đèn huỳnh quang truyền thống
3. Khả năng hiển thị màu sắc vượt trội giúp nâng cao tính thẩm mỹ và khả năng hiển thị
4. Bảo trì và lắp đặt đơn giản
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Quyền lực | 20W/30W/40W/60W |
| Kích cỡ | 60cm 90cm 120cm 150cm |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 120LM/W 140LM/W 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83RA Hoặc 95-98RA |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Vật liệu | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC100-277,12V DC, 24V DC, 48V DC |
| Trình điều khiển LED | Cách ly bằng tụ Rubycon |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| sự bảo đảm | 5 năm |
| Chip dẫn | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Bìa sữa |
| Tính năng | IP44 không thấm nước |
Hình ảnh chi tiết:




Những thay đổi đột ngột và thường xuyên về lượng ánh sáng được gọi là nhấp nháy có thể dẫn đến đau đầu, chóng mặt và trong một số trường hợp, co giật ở những người nhạy cảm với nó. Hiện tượng nhấp nháy khó chịu đặc trưng cho ánh sáng huỳnh quang truyền thống cũng có thể được nhìn thấy trong ánh sáng LED, đặc biệt trong trường hợp trình điều khiển LED có chất lượng thấp. Mặt khác, hệ thống chiếu sáng LED không nhấp nháy loại bỏ hiện tượng nhấp nháy bằng cách sử dụng mạch điện phức tạp, tạo ra nguồn sáng ổn định hơn, ít gây tổn hại cho mắt và não hơn.
Cách sử dụng:

Đèn batten LED không nhấp nháy đang nhanh chóng trở thành lựa chọn chiếu sáng tiêu chuẩn cho nhiều môi trường khác nhau, chẳng hạn như cửa hàng bán lẻ, bệnh viện, doanh nghiệp và trường học. Lượng ánh sáng ổn định và đồng nhất mà các đèn này cung cấp giúp giảm mỏi mắt và tăng khả năng tập trung. Ngoài ra, chúng còn có chất lượng hiển thị màu sắc vượt trội, giúp màu sắc có vẻ chân thực, tự nhiên và sống động hơn.
