Tính năng:
1. Độ sáng cao: Đèn Batten 20w có hiệu suất độ sáng tuyệt vời, mang đến cho bạn trải nghiệm ánh sáng rõ nét và tươi sáng.
2. Tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường: Đèn Batten 20w sử dụng nguồn sáng LED hiệu suất cao, tiết kiệm năng lượng và thân thiện với môi trường hơn so với đèn truyền thống, giảm lãng phí năng lượng và thân thiện với môi trường hơn.
3. An toàn và đáng tin cậy: Đèn Batten 20w có thiết kế mạch và vỏ tuyệt vời, có thể ngăn ngừa hiệu quả các tai nạn như điện giật, giật điện, giúp bạn cảm thấy thoải mái và yên tâm hơn.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W 30W 40W |
| Kích cỡ | 60cm 90cm 120cm |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120LM/W 140LM/W 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80-83RA Hoặc 95-98RA |
| PF | >0.95 |
| Hỗ trợ Dimmer | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Văn học | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (W) | Điện áp xoay chiều85- -265V, điện áp xoay chiều100-277, 12V một chiều, 24V một chiều |
| Trình điều khiển LED | Được cách ly với tụ điện Rubycon |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Vỏ sữa |
| Tính năng | IP44 không thấm nước |
hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Làm sáng bừng mọi không gian với đèn Batten 20w mạnh mẽ của chúng tôi – hoàn hảo để chiếu sáng cả nhà ở và doanh nghiệp!
Về chúng tôi:


