
Tính năng sản phẩm:
1. Pin dự phòng khẩn cấp 90- hoặc 1,5-giờ.
2. Pin 3W tạo ra 384LM.
3. Kiểm tra nút và đèn báo theo các quy định an toàn cháy nổ về chức năng, sạc pin, cảm biến chuyển động và sự cố.
4. Pin khẩn cấp có dung lượng 90-phút.
5. Công nghệ điều khiển LED độc quyền.
6. Giảm 50% năng lượng sử dụng.
Sản phẩmCụ thể
| Kích cỡ | 2ft, 4ft, 5ft |
| Công suất | 20W, 40W, 50W, 60W, 80W |
| Hiệu suất chiếu sáng | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Điện áp đầu vào | 100-277V, 347V |
| CRI | >83 |
| Hệ số công suất | >0.9 |
| Nguồn sáng LED | Epistar SMD2835 |
| CCT | 3000K, 3500K, 4000K, 5000K, 6000K, 6500K |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
1. Tôi có thể sử dụng đèn tuýp LED có logo của doanh nghiệp mình làm đèn tuýp khẩn cấp không?
Đúng. Vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng văn bản và sử dụng mẫu của chúng tôi để xác nhận thiết kế trước khi chúng tôi bắt đầu sản xuất.
2. Bạn có đảm bảo với các sản phẩm của mình không?
Có, chúng tôi cung cấp bảo hành hai năm cho tất cả các mặt hàng của chúng tôi.
3. Thân đèn và hộp quà tặng có thể mang logo của chúng tôi không?
Tuyệt đối, vui lòng nói chuyện với bộ phận bán hàng của chúng tôi về Quy trình OEM.
4. Ưu đãi dùng thử có miễn phí không?
Có, chúng tôi có thể cung cấp các mẫu miễn phí. Xin vui lòng liên lạc với tôi.
5. Bạn cung cấp bảo đảm gì?
tùy thuộc vào mẫu bạn chọn, bảo hành từ 2 đến 5-năm.

