Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1. Thân đèn bằng nhôm đúc
2. Thiết kế tay cầm chống trượt
3. Điều chỉnh xoay nhiều góc
4. Kính cường lực cao, chống trầy xước bền lâu như mới.
5. Được trang bị đế có thể tháo rời, sử dụng thuận tiện hơn.
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
| Vôn: | AC110-240V DC8.4V |
| Công suất: | 50W |
| Hiệu suất phát sáng: | 90-110LM/T |
| Nhiệt độ màu: | 2800-6500K |
| Nguồn LED: | ngôi sao |
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Ra: | >80 |
| Ứng dụng: | Nhà kho / Bãi đậu xe / Quảng trường / Nhà máy / Siêu thị / trung tâm mua sắm, v.v. |
| Nhiệt độ làm việc: | (-20 độ ~ cộng 60 độ ) |
| Giấy chứng nhận: | Chứng nhận ROHS |
| Năm bảo hành: | 5 |
Thêm chi tiết


Ứng dụng

Câu hỏi thường gặp
Q 1.Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?
Aa) Đặt hàng trực tiếp trên nền tảng alibaba, Hoặc liên hệ với chúng tôi, để biết thêm chi tiết, chẳng hạn như đặt hàng số lượng lớn
giá cả, chất lượng, video, gói hàng, v.v. Khi bạn xác nhận mua hàng từ chúng tôi, hóa đơn chiếu lệ với thông tin ngân hàng của chúng tôi có thể được gửi cho bạn để thanh toán.
giá cả, chất lượng, video, gói hàng, v.v. Khi bạn xác nhận mua hàng từ chúng tôi, hóa đơn chiếu lệ với thông tin ngân hàng của chúng tôi có thể được gửi cho bạn để thanh toán.
Q 2. Bạn có loại chứng chỉ nào?
A. Chúng tôi có ROHS, CE, EMC, cũng như bằng sáng chế quốc gia
Q 3.Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A. Chúng tôi là nhà máy, chuyên phát triển và sản xuất đèn LED, đèn đường năng lượng mặt trời và doanh nghiệp sản xuất thiết bị chiếu sáng thành phố.
Q 4. thời hạn thanh toán là gì?
A. Chúng tôi chấp nhận TT, Western Union, MoneyGram. Paypal, Tiền Gram, Alibaba
