
Đèn pha LED có thể sạc lại 10W 6000K Fixture màu vàng và đen là đèn pha LED hữu ích, hoàn toàn không có dây và hoàn hảo để sử dụng tại các khu cắm trại, nơi làm việc và công trường. Đèn pha này, đi kèm với cả bộ sạc trong xe và bộ sạc chính của Vương quốc Anh, sẽ điều chỉnh theo nhu cầu và phong cách sống của bạn.
Nhờ chứng nhận IP65 giúp đèn bền và chống nước nhất có thể, bạn có thể sử dụng đèn pha này ngoài trời mà không gặp rủi ro.
Mô tả Sản phẩm
1. Thân đèn bằng nhôm đúc
2. Thiết kế tay cầm chống trượt
3. Điều chỉnh xoay nhiều góc
4. Kính cường lực cao, chống trầy xước bền lâu như mới.
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
| Vôn: | AC110-240V DC8.4V |
| Công suất: | 10-50W |
| Hiệu suất phát sáng: | 90-110LM/T |
| Nhiệt độ màu: | 2800-6500K |
| Nguồn LED: | ngôi sao |
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Ra: | >80 |
| Ứng dụng: | Nhà kho / Bãi đậu xe / Quảng trường / Nhà máy / Siêu thị / trung tâm mua sắm, v.v. |
| Nhiệt độ làm việc: | (-20 độ ~ cộng 60 độ ) |
| Giấy chứng nhận: | Chứng nhận ROHS |
| Năm bảo hành: | 5 |
Thêm chi tiết


Ứng dụng

