Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1. Chiều rộng 9,7 mm của bảng mạch PCB có thể chịu được các thử nghiệm ở điện áp 4000 vôn.
2. Vỏ nhựa và nhôm, cách nhiệt tuyệt vời
3. Một PCB sợi thủy tinh được cách điện
4. Được liệt kê là CE/ROHS/EMC/LVD
5. Sử dụng đèn chiếu sáng công nghiệp
6. Độ sáng cao 100-110 lm/w
7. Tròng kính mờ
8. Góc của chùm tia: 120
9.OEM được chấp nhận
| Vôn | AC85-265V |
| CRI | >80 |
| PF | > 0.9 |
| Căn cứ | G13 |
| đèn led | 96 cái smd2835 |
| quang thông | 100-110lm/w |
| Vật liệu | Nhôm cộng với PC |
| ống kính | sương giá |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
| chứng chỉ | CE/ROHS/EMC/LVD |
| Chiều dài | 0.6m/1.2m/1.5m |
| Tài xế | Được xây dựng trong |
Thêm chi tiết





