Tính năng sản phẩm:
1. Tiết kiệm điện: Đèn led bảng 2x2 ft của chúng tôi sử dụng tới 5000 lumen ánh sáng trong ánh sáng ban ngày 5000K và đèn trần led của chúng tôi có thể sử dụng ít hơn tới 75% điện năng. Tiết kiệm nhiều hơn hàng tháng trên hóa đơn tiền điện của bạn.
2. Chất liệu cao cấp: Đèn led panel âm trần của chúng tôi được cấu tạo từ những chất liệu chắc chắn, bền bỉ, không gây tiếng ồn và nhấp nháy. Bảng điều khiển sẽ không thể uốn cong do cấu trúc cứng. Lớp phủ màu trắng đục có thể lấp đầy không gian của bạn bằng ánh sáng dịu nhẹ. Ánh sáng phân tán đều bảo vệ mắt.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 36w/40w/45w/72w |
| Kích cỡ | 600 * 600% 2C 300 * 1200% 2C 600 * 1200mm |
| Vôn | 85-265V AC |
| CCT | 2700-6500K |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút / 180 phút |
| Che phủ | Sữa / Rõ ràng |
| Căn cứ | G13 / Tích hợp |
| Vật liệu | Nhôm cộng với PC |
| RA | RA80 · |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng



