Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. TIẾT KIỆM NĂNG LƯỢNG LÊN TỚI 75 phần trăm - 2x2 ft. Với hiệu suất phát sáng cao 110lm/w và hiệu suất 4400lm, đèn LED phẳng có thể dễ dàng thay thế đèn ống huỳnh quang 250W.
2. 10 phần trăm –100 phần trăm CÓ THỂ ĐIỀU CHỈNH – Đèn LED thả trần này có dây điều chỉnh độ sáng để gắn vào bộ điều chỉnh độ sáng 0–10V tùy chọn. Khả năng làm mờ mượt mà từ 10 phần trăm đến 100 phần trăm. Không có gì ù hoặc nhấp nháy.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 36w/40w/45w/72w |
| Kích cỡ | 600*600, 300*1200, 600*1200mm |
| Vôn | 85-265V AC |
| CCT | 2700-6500K |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút / 180 phút |
| Che phủ | Sữa / Rõ ràng |
| Căn cứ | G13 / Tích hợp |
| Vật liệu | Nhôm cộng với PC |
| RA | RA80 |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng



