
Mô tả Sản phẩm
1. Đèn làm việc siêu sáng và có thể sạc lại
2. Chế độ ánh sáng Đèn lũ có thể chuyển đổi
3. Đèn pha di động & chống nước
4. Dễ dàng cài đặt và tháo rời
5. Đèn làm việc di động và có thể sạc lại là hoàn hảo để bảo trì thiết bị máy xưởng và chiếu sáng sửa chữa máy tiện. Lý tưởng cho cửa hàng, nhà để xe, trang trí nội thất, công việc hiện trường, cắm trại, câu cá, tiệc nướng, sửa chữa ô tô, chiếu sáng sân, khám phá, v.v.
| Quyền lực | 30w |
| Kích thước đèn | 240*265*50mm |
| Mã IP | IP65 |
| Hiệu suất ánh sáng | 90-100lm/w |
| Nhiệt độ màu | (3000-6500K) cộng với RGB |
| Vật liệu | Chết nhôm đúc |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Ứng dụng | Vườn, sân vận động, sân trong, ngoài trời, v.v. |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Thêm chi tiết



Không thấm nước
●Đi kèm với xếp hạng chống nước IP65 nghĩa là nó có thể được bảo vệ khỏi nước bắn từ mọi góc độ, phù hợp với môi trường trong nhà hoặc ngoài trời, chẳng hạn như ngày mưa.
Bộ sạc DC
●Đèn làm việc LED chạy bằng pin sạc (4200mAh) cho phép sạc nhanh chóng và thuận tiện, tránh rắc rối khi phải thay pin thường xuyên.
Linh hoạt
●Đèn định vị ngoài trời xoay 360 độ và bền để đáp ứng nhiều yêu cầu hơn.
Ứng dụng
●Đèn được trang bị một tay cầm hỗ trợ linh hoạt, bạn có thể cầm nó để làm việc, đi bộ đường dài, cắm trại, săn bắn, khám phá và tìm kiếm, v.v.

Câu hỏi thường gặp
1. Chúng tôi là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2010, bán cho Bắc Mỹ (66.00 phần trăm), Bắc Âu (25.00 phần trăm), Đông
Châu Âu(3.00 phần trăm ),Đông Á(2.00 phần trăm ),Nam Á(2.00 phần trăm ),Nam Mỹ(00.{{7 }} phần trăm ),Trung Đông(00.00 phần trăm ). Có tổng cộng khoảng 101-200 người
trong văn phòng của chúng tôi.
2. Làm thế nào chúng tôi có thể đảm bảo chất lượng?
Luôn là mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn kiểm tra lần cuối trước khi giao hàng;
