Mô tả
Gửi yêu cầu

Đặc trưng
*Đầu vào điện áp thấp 12V
*1 / 2 / 3 / 4 Chân G5 Bi-pin
*Vỏ nhôm + PC
*CRI80 100-110LM/W
*Không thể làm mờ
*Tương thích với chấn lưu
*Có nhiều màu WW/NW/PW/Đỏ/Xanh lá/Xanh dương/Vàng.
Đặc điểm kỹ thuật
| Đầu vào | Điện áp một chiều 12V |
| Quyền lực | 4 W |
| Thông lượng (lm) | 400-450 hình ảnh |
| Giá đỡ đèn | G5 |
| CRI | Ra>80 |
| Chip LED | SMD2835 |
| Hiệu quả LED | >120lm/W |
| Màu sắc (CCT) | Thế giới:2800-3200K Tây Bắc: 4000-4500K Liên tục: 6000-6500K |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Kích thước (mm) | Φ16*300mm |
| Vật liệu | Nhôm + PC |
| Vỏ PC (tùy chọn) | Trong suốt hoặc Sương giá |
Chi tiết hơn




Ứng dụng

Công ty chúng tôi



