
Bóng đèn huỳnh quang cũ kém hiệu quả của bạn có thể được thay thế bằng bóng đèn tuýp 10v - 30v 4,5w loại LED T5 cực kỳ tiết kiệm năng lượng với kết nối hai chân G5. Ngoài ra, tuổi thọ của đèn tuýp LED này dài hơn nhiều so với đèn huỳnh quang thông thường. Đèn tuýp LED T5 10-30VDC của chúng tôi được thiết kế chủ yếu cho tàu thuyền, xe RV và xe moóc du lịch. Bạn có thể bắt đầu sử dụng đèn này ngay lập tức mà không bị ù hoặc nhấp nháy.
Mô tả Sản phẩm
đặc trưng:
1. Thích hợp cho xe, thuyền hoặc trình điều khiển đèn LED điện áp không đổi.
2.Làm việc với điện áp không đổi đầu vào 12V, 24V DC trong bộ đèn hiện có.
3.Không cong vênh, không uốn cong
4.Không có thủy ngân hoặc vật liệu nguy hiểm
| Khả năng tương thích của trình điều khiển | 12V |
| Công suất | 4.5W |
| Tuổi thọ (Giờ) | >50000 giờ |
| Góc chùm tia (Độ) | 140 |
| quang thông | 400lm |
| vỏ máy tính | Rõ ràng / Sữa |
| Chỉ Số Hoàn Màu (CRI) Ra | > 82 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K ~ 6500K |
| Lumen mỗi watt | 130lm/W |
| Đánh giá hiệu quả năng lượng | Dấu cộng |
| Chiều dài | 300mm |
Thêm chi tiết


Ứng dụng

Câu hỏi thường gặp
Q1: Tôi có thể lấy mẫu để kiểm tra không?
Trả lời: Có, chúng tôi có thể cung cấp các mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
Q2: Bạn là nhà sản xuất?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất, chúng tôi có kinh nghiệm sản xuất hơn mười năm.
