đèn pha led 12v dc

Tính năng đèn pha:
Đèn LED 1,10 watt làm nguồn sáng
Đầu ra 2.900 Lumen
3. Tiêu thụ điện năng thấp tới 10 watt trong khi sản lượng lumen tương đương với bóng đèn halogen 50 watt
4. Không có tia cực tím, hồng ngoại hoặc bức xạ có hại khác
5. Không thấm nước, có thể sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời
| Vôn | 12 V một chiều |
|---|---|
| góc chùm | 120 độ |
| Ổ cắm | sửa chữa gắn kết |
| Quyền lực | 50 W |
| Thay thế khoảng. | 400 W |
| Màu | ánh sáng ban ngày màu trắng |
| Hình dạng | bao vây đèn pha |
| Tuổi thọ xấp xỉ. | 10,000 h |
| điện nhẹ | 4000lm |
| Màu sáng | 4500 K |
| Hiệu suất năng lượng | A |
| Loại | DẪN ĐẾN |
| điều chỉnh độ sáng | Không |
| lớp bảo vệ | IP65 |
Thêm chi tiết

Ứng dụng

Câu hỏi thường gặp
1. Điều gì phân biệt ánh sáng LED với ánh sáng lũ lụt?
Nguồn sáng điểm được gọi là đèn pha LED có thể chiếu ánh sáng đồng đều theo mọi hướng. Phạm vi chiếu sáng của nó có thể được sửa đổi tự do.
2. Đèn pha bao nhiêu vôn?
Đường dây điện áp (120V) đèn lũ là lý tưởng cho việc sử dụng thương mại và đô thị.
3. Đèn pha LED làm gì?
Chức năng chính của Đèn lũ LED là làm sáng không gian bên ngoài của bạn bằng ánh sáng mạnh.
4. Chính xác thì "đèn lũ" nghĩa là gì?
Tại sao chúng có tên Đèn lũ? Lũ lụt là một thuật ngữ không liên quan gì đến nước. Bởi vì chúng tràn ngập khu vực bằng ánh sáng, nên đèn lũ được đặt tên như vậy.
