Mô tả
Gửi yêu cầu
tính năng:
1. Bóng đèn ngô siêu sáng cung cấp ánh sáng mạnh mẽ, giúp không gian của bạn sáng hơn và hấp dẫn hơn.
2. Với thiết kế tiết kiệm năng lượng, bóng đèn này giúp bạn tiết kiệm hóa đơn tiền điện trong khi vẫn cung cấp hiệu suất chiếu sáng vượt trội.
3. Thiết kế bền bỉ và lâu dài của Bóng đèn ngô siêu sáng đảm bảo bạn không phải thay bóng đèn thường xuyên, giúp bạn tiết kiệm cả thời gian và tiền bạc.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/50W |
| CCT | 3000k, 4000k, 5000k |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/w |
| CRI | >80Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm theo giá |
| Đế đèn | E27 E40 B22 E39 |
| Chip đèn LED | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể làm mờ | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Địa chỉ IP | IP20, IP40 |
| Kích cỡ | 50*120mm,70*186mm,90*205mm,90*230mm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:


