tính năng:
1. Bóng đèn lõi ngô bên ngoài cung cấp đủ ánh sáng vừa rực rỡ vừa bền-cho khung cảnh bên ngoài của bạn, nhờ đó đảm bảo bầu không khí vừa an toàn vừa dễ chịu.
2. Vì bóng đèn này được thiết kế để tiết kiệm năng lượng nên nó giúp giảm số tiền bạn chi cho hóa đơn tiền điện hàng tháng trong khi vẫn cung cấp đủ ánh sáng cho khu vực ngoài trời của bạn.
3. Do có thiết kế chắc chắn, Bóng đèn lõi ngô ngoài trời có khả năng chống chọi với thời tiết khắc nghiệt và các yếu tố khác ở bên ngoài, điều này đảm bảo rằng bóng đèn sẽ cung cấp tùy chọn chiếu sáng đáng tin cậy và{1}}lâu dài.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10 W |
| CCT | 3000 k |
| Hiệu suất phát sáng | 140 lm/w |
| CRI | >80 Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265 V AC, 100-277 V AC, 12 V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 Năm hoặc 5 Năm theo giá |
| Đế đèn | E27 |
| Chip dẫn | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| IP | IP20 |
| Kích cỡ | 50*120mm,70*186mm |
Hình ảnh chi tiết:





Biến sân sau của bạn thành ốc đảo hấp dẫn với ánh sáng tự nhiên, ấm áp của Bóng đèn lõi ngô ngoài trời.
Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
