Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng tuyệt vời: Với độ sáng tuyệt vời, bóng đèn LED này cung cấp ánh sáng tự nhiên cho một khu vực rộng lớn.
2. Tiết kiệm năng lượng: Bạn có thể tiết kiệm tới 70% chi phí năng lượng với tùy chọn chiếu sáng tiết kiệm năng lượng này.
3. Tuổi thọ kéo dài: So với đèn thông thường, bóng đèn LED có thể có tuổi thọ cao hơn gấp mười lần.
4. Thân thiện với môi trường: Đây là một lựa chọn chiếu sáng thân thiện với môi trường giúp giảm lượng khí thải carbon của bạn và tạo ra ít lượng khí thải carbon hơn.
5. Tản nhiệt: Để giữ cho bóng đèn LED không bị quá nóng và tạo cảm giác mát khi chạm vào, bóng đèn có cơ chế tản nhiệt tích hợp.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6000k |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120lm/w |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm |
| Đế đèn | E27, E40, B22 |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tỷ lệ IP | IP20, IP40 |
| Kích cỡ | 50*120mm,65*186mm,90*205mm,90*230mm,90*270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Trước đây, hệ thống chiếu sáng truyền thống được sử dụng rộng rãi nhưng chất lượng bền lâu và tiết kiệm năng lượng của đèn LED đã thay đổi hoàn toàn ngành kinh doanh chiếu sáng. Một trong những phát triển mới nhất trong công nghệ chiếu sáng LED là Đèn LED ngô E27, cung cấp độ sáng tuyệt vời, yêu cầu bảo trì thấp và tiết kiệm năng lượng đáng kể. Các bóng đèn LED công suất cao như E27 LED Corn Light 100W được thiết kế để đảm nhận vai trò của đèn sợi đốt và đèn huỳnh quang công suất cao.
Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng trong nhà: Đèn LED ngô E27 100W thích hợp sử dụng cho các khu vực bên trong như văn phòng, khu công nghiệp, nhà xưởng, hành lang và nhà ở.
2. Chiếu sáng ngoài trời: Nó cũng có thể được sử dụng bên ngoài cho các vị trí như đường bộ, bãi đỗ xe, vườn và chiếu sáng công cộng.
3. Chiếu sáng thương mại: Đây là một lựa chọn chiếu sáng tuyệt vời cho các cơ sở như khách sạn, trung tâm mua sắm và siêu thị.
4. Cơ sở thể thao: Sân vận động, sân tennis và sân bóng rổ là một trong những cơ sở thể thao có thể sử dụng Đèn ngô LED E27 100W.
