Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu quả năng lượng: Đèn LED sử dụng năng lượng ít hơn tới 85% so với bóng đèn truyền thống, cung cấp tùy chọn ánh sáng thân thiện với môi trường và thân thiện với ngân sách.
2. Công nghệ chip thông minh: Với công nghệ chip thông minh tiên tiến, đèn LED Corn có thể điều khiển được điều khiển làm mờ dễ dàng, làm cho nó trở thành lựa chọn hoàn hảo để thiết lập tâm trạng và bầu không khí phù hợp.
3.
4. Thân thiện với môi trường: Đèn LED không có hóa chất có hại như thủy ngân, khiến chúng trở thành một lựa chọn bền vững cho môi trường.
5. Kết xuất màu đặc biệt: Chỉ số kết xuất màu ấn tượng (CRI) của đèn LED LED LED có thể đảm bảo rằng các vật thể xuất hiện tự nhiên và rực rỡ trong ánh sáng của nó.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k |
| Hiệu quả phát sáng của đèn (LM/W) | 140lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >80ra |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V xoay chiều, 100-277V xoay chiều, 12V DC, 24V DC |
| Vật liệu | Nhôm |
| Cơ sở đèn | E27, E40, B22 |
| Có thể điều chỉnh mờ | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Kích cỡ | 50*120mm, 65*186mm, 90*205mm, 90*230mm, 90*270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


1. Không gian thương mại: Tính năng mờ hơn của ánh sáng là hoàn hảo cho các nhà hàng, khách sạn và các môi trường thương mại khác nhau, tăng cường bầu không khí chung.
2
