tính năng:
- Bóng đèn ngô cho nhà kho cung cấp ánh sáng sáng và đều để có môi trường làm việc an toàn hơn và hiệu quả hơn.
- Công nghệ tiết kiệm bóng đèn ngô cho kho giúp giảm chi phí điện năng và tác động đến môi trường.
- Độ tin cậy và nhu cầu bảo trì tối thiểu được đảm bảo bởi-thiết kế chắc chắn và lâu dài của Bóng đèn ngô cho nhà kho.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| CCT | 3000k |
| Hiệu suất phát sáng | 140 lm/w |
| CRI | >80Ra |
| Điện áp đầu vào | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 Năm hoặc 5 Năm theo giá |
| Đế đèn | E27 |
| Chip dẫn | Chip LED 2835, Epistar |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| IP | IP20 |
| Kích cỡ | 50*120mm, 70*186mm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Bóng đèn ngô của chúng tôi mang đến cho bạn ánh sáng tốt nhất và nhiều lựa chọn nhất. Nó rất phù hợp cho các nhà máy, nhà kho, nhà xưởng và bất kỳ cơ sở công nghiệp quy mô lớn-lớn nào khác.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
