Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Chiếu sáng đa hướng. Thiết kế chiếu sáng không chết cung cấp chiếu sáng đồng đều trên khắp khu vực xung quanh, thể hiện nó hiệu quả hơn so với bóng đèn hình cầu thông thường.
2. Kết xuất màu sắc cao. Chỉ số kết xuất màu (CRI) lớn hơn hoặc bằng 80, tái tạo màu đích thực.
3. Đèn ngô LED có sẵn trong nhiều công suất và nhiệt độ màu để đáp ứng các yêu cầu và sở thích đa dạng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/50W/60W/80W |
| CCT | 3000k, 4000k, 5000k |
| Hiệu quả phát sáng | 140lm/w |
| Cri | >80ra |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm theo giá |
| Chip LED | 2835 Chip LED, Epistar |
| Có thể điều chỉnh mờ | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| IP | IP20, IP40 |
| Kích cỡ | 50*120mm, 70*186mm, 90*205mm, 90*230mm, 90*270 |
Hình ảnh:


Ứng dụng:


Ánh sáng siêu thị: Các phần trần cao sử dụng đèn ngô, giúp tiết kiệm rõ rệt các chi phí hoạt động do các đặc điểm tiết kiệm năng lượng của chúng.
