Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Phạm vi rộng của nhiệt độ màu: Đèn LED Đèn ngô có thể được chọn để phù hợp với nhiều nhu cầu ánh sáng của nhu cầu và sự kiện.
2. Ánh sáng mềm và nhất quán: Đèn ngô LED cung cấp ánh sáng đồng đều, không bị nhấp nháy hoặc lườm và an toàn cho mắt.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/50W/60W/80W |
| CCT | 3000k, 4000k, 5000k |
| Hiệu quả phát sáng | 140lm/w |
| Cri | >80ra |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Cơ sở đèn | E27 E40 B22 E39 |
| Chip LED | 2835 Chip LED, Epistar |
| Có thể điều chỉnh mờ | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
Hình ảnh:


Ứng dụng:


Phạm vi rộng của nhiệt độ màu: Đèn LED Đèn ngô có thể được chọn để phù hợp với nhiều nhu cầu ánh sáng của nhu cầu và sự kiện.
Ánh sáng mềm mại và nhất quán: Đèn ngô LED cung cấp ánh sáng đồng đều, không bị nhấp nháy hoặc lườm và an toàn cho mắt.
