Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu suất cao: Công suất phát quang cao của đèn ngô LED 2835 mang lại ánh sáng rõ ràng. Đây là một lựa chọn tiết kiệm năng lượng hơn vì nó tiêu thụ ít năng lượng hơn so với bóng đèn thông thường.
2. Tuổi thọ kéo dài: So với bóng đèn thông thường, đèn ngô LED có tuổi thọ cao hơn. Chip LED 2835 của đèn ngô có tuổi thọ 50,{3}}giờ. Điều này ngụ ý rằng so với đèn thông thường, bạn sẽ không cần phải thay bóng đèn thường xuyên.
3. Cài đặt đơn giản: Cài đặt nhanh chóng và đơn giản. Đế E26 hoặc E27 tiêu chuẩn phù hợp với phần lớn các ổ cắm được trang bị đèn LED ngô.
4. Có lợi cho môi trường: Đèn ngô LED tỏa ra ít nhiệt hơn và bao gồm các thành phần có lợi cho môi trường. Do đó, chúng là sự thay thế ưu việt cho các bóng đèn thông thường, có thể gây bất lợi cho môi trường.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Quyền lực | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 140lm/w |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >80Ra |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC, 100-277V AC, 12V DC, 24V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Sự bảo đảm | 3 Năm hoặc 5 Năm theo giá |
| Đế đèn | E27, E40, B22 |
| Chip dẫn | Chip led 2835, Epistar |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tỷ lệ IP | IP20% 2c IP40 |
| PF | >0.90 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c65 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm% 2c90 * 270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Thế hệ giải pháp chiếu sáng mới nhất, được gọi là đèn ngô LED 2835, đã thay thế bóng đèn CFL và bóng đèn sợi đốt. Các chip LED 2835 cực nhỏ được sử dụng để chế tạo loại đèn ngô LED này được sản xuất bởi Epistar. Nhiều người thích đèn LED ngô 2835 vì nó có độ sáng vượt trội, khả năng chiếu sáng cao hơn và tuổi thọ cao hơn nhờ chip LED chất lượng cao.
Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng đường bộ: Ánh sáng rực rỡ và rõ ràng từ đèn ngô LED giúp cải thiện tầm nhìn và giảm số vụ tai nạn trên đường.
2. Chiếu sáng gia đình: Đèn LED ngô rất lý tưởng để chiếu sáng bất kỳ căn phòng nào trong ngôi nhà của bạn vì chúng cung cấp ánh sáng rực rỡ, đồng đều.
3. Chiếu sáng kinh doanh: Đèn ngô LED có thể được sử dụng để cung cấp ánh sáng rõ ràng trong các không gian kinh doanh như văn phòng và nhà kho, có thể tăng năng suất và giảm nguy cơ tai nạn.
