Tính năng sản phẩm:
1. Tiết kiệm năng lượng cao
2. Tuổi thọ cao
3. Góc chùm tia 360-độ để chiếu sáng tối đa
4. Hiệu suất phát sáng cao
5. Có sẵn ở các nhiệt độ màu khác nhau
6. Được làm từ vật liệu chất lượng cao
7. Được thiết kế để chịu được điều kiện thời tiết khắc nghiệt
8. Dễ dàng cài đặt và tương thích với hầu hết các ổ cắm tiêu chuẩn
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6000k |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 120lm% 2fw |
| Điện áp đầu vào (V) | {0}V AC, {1}V AC, 12V DC, 24V DC |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm hoặc 5 năm |
| Đế đèn | E27, E40, B22 |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Tỷ lệ IP | IP20, IP40 |
| Kích cỡ | 50 * 120mm% 2c65 * 186mm% 2c90 * 205mm% 2c90 * 230mm% 2c90 * 270mm |
Hình ảnh chi tiết:



Với góc chùm sáng 360-độ, bóng đèn này cung cấp ánh sáng tối ưu ở mọi khu vực trong phòng bằng cách phân tán ánh sáng theo mọi hướng. So với các hệ thống chiếu sáng thông thường, nó tạo ra nhiều lumen trên mỗi watt hơn do hiệu suất phát sáng tuyệt vời. Ngoài ra, nó có nhiều nhiệt độ màu khác nhau, vì vậy bạn có thể chọn tông màu ánh sáng lý tưởng cho căn phòng của mình.
Các vật liệu cao cấp được sử dụng để làm bóng đèn LED ngô 150w đảm bảo độ tin cậy và tuổi thọ. Nó có thể hoạt động tốt nhất ở nhiều nhiệt độ khác nhau và được thiết kế để chống lại thời tiết khắc nghiệt. Ngoài ra, nó tương thích với phần lớn các phích cắm thông thường và lắp đặt đơn giản.
Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng khu dân cư: Bóng đèn này có thể được sử dụng trong nhà để chiếu sáng nhiều không gian khác nhau, bao gồm nhà bếp, phòng khách và phòng ngủ, với hiệu quả và độ sáng.
2. Chiếu sáng doanh nghiệp: Vì nó có thể chiếu sáng các khu vực rộng lớn với ánh sáng rực rỡ nên nó là sự lựa chọn tuyệt vời cho các cơ sở kinh doanh bao gồm văn phòng, nhà kho, nhà máy, cửa hàng bán lẻ, v.v.
3. Chiếu sáng bên ngoài: Các bãi đỗ xe, sân vườn, sân vận động và các không gian bên ngoài khác đều có thể được hưởng lợi từ Bóng đèn Led ngô 150w.
